वाडीचरणात कॉंग्रेस च्या महिला अध्यक्षा सौ वैशाली बोरगे यांची भेट

बांबवडे : शाहूवाडी तालुक्यातील वाडीचरण इथं सुद्धा लोकांच्या घरात पाणी शिरलं होतं. कॉंग्रेस पक्षाच्या शाहूवाडी तालुका महिला अध्यक्ष सौ.वैशाली सुभाष बोरगे यांनी इथल्या घरांना भेटी दिल्या.

विशेष म्हणजे शाहूवाडी तालुक्यातील कॉंग्रेस पक्षाच्या त्या एकमेव लोकप्रतिनिधी ठरल्या, ज्यांनी पूरबाधित घरांना भेटी दिल्या. त्यांनी नाना शंकर माळी, तानाजी रामचंद्र जंगम, पांडुरंग कुंभार, महादेव बंडू भौलेकर, हरिभाऊ माळी, आदींच्या घरात पुराचे पाणी शिरल्याने प्रापंचिक साहित्याचे मोठ्या प्रमाणावर नुकसान झाले आहे.

या कुटुंबांच्या घरांच्या नुकसानी चे पंचनामे करून, त्यांना त्वरित नुकसानभरपाई मिळावी, यासाठी प्रयत्न करण्याचे आश्वासन दिले. यावेळी त्यांच्यासोबत हरी भाऊ माळी, को.जि.मा.शि. पतसंस्थेचे संचालक कृष्णात पाटील, श्वेताराणी पाटील आदी मंडळी होती.

0
0

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!
%d bloggers like this: