राजकीयसामाजिक

शिवसेनेचा शाहुवाडी तहसील वर शुक्रवारी विराट मोर्चा : आमदार सत्यजित पाटील सरुडकर

बांबवडे ( प्रतिनिधी ): शिवसेना व मित्र पक्षांच्यावतीने शाहुवाडी तहसील कार्यालयावर शुक्रवार दि.१९ मे रोजी भव्य मोर्चा काढण्यात येणार असल्याची माहिती, आमदार सत्यजित पाटील सरुडकर यांनी प्रसिद्धी पत्रकाद्वारे दिली आहे.
ईकोसेन्सीटीव्ह झोन , तसेच महामार्गाच्या चौपदारीकरणासाठी करण्यात येणाऱ्या भूसंपादन प्रश्नासाठी, हा मोर्चा काढण्यात येणार आहे. या मोर्चात ईकोसेन्सीटीव्ह झोनमध्ये समाविष्ट असलेल्या ग्रामस्थांनी व चौपदरीकरणामध्ये भूसंपादन केल्या जाणाऱ्या गावातील ग्रामस्थ , शेतकरी, तसेच त्यांना पाठींबा देण्यासाठी तालुक्यातील इतर गावातील ग्रामस्थांनीही, मोठ्या संख्येने सकाळी १०.०० मलकापूर विठ्ठल मंदिर जवळ उपस्थित रहावे, असे आवाहन आमदार सत्यजित पाटील सरुडकर यांनी या पत्रकाद्वारे केले आहे.

Mukund Pawar

Editor

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You cannot copy content of this page

error: Content is protected !!