मैत्रिणींचा ‘ माणुसकीचा गहिवर ‘ : आर्थिक मदत

कोडोली वार्ताहर-:
वारणानगर ता.पन्हाळा येथील यशवंतराव चव्हाण वारणा महाविद्यालयाची विद्यार्थिनी कु. नम्रता प्रभाकर पोवार हिच्या कुटूंबास नुकतीच ११ हजार रुपयांची आर्थिक मदत करण्यात आली . पारगाव ता. हातकणलगले येथे झालेल्या गॅस सिलिंडर स्फोटात ‘ नम्रता ‘ चे घर उध्वस्त झाले होते.
महाविद्यालयाच्या प्राचार्य सौ.सुरेखा शहापुरे, प्रा. नितीन कळंत्रे यांच्या हस्ते आणि नम्रताच्या मैत्रिणी कु. श्रेया घाटगे , प्रतीक्षा अस्वले, उज्वला पाटील, आदिती पाटील, प्रणोती हुजरे, प्रीती मोरे , किशोरी चिबडे, आफरीन खान यांनी महाविद्यालयांमध्ये विद्यार्थी-विद्यार्थिनी, प्राध्यापक ,प्राध्यापकेतर कर्मचारी यांना आवाहन केले., त्या आवाहानाला सर्वांनीच भरघोस प्रतिसाद देत, आपल्या वर्गमैत्रिणीला आर्थिक मदत करून, सामाजिक बांधिलकी जपुन, धीर दिल्याबद्द्ल महाविद्यालयातील सर्वच घटकांनी नम्रताच्या मैत्रिणींचे अभिनंदन केले.

Mukund Pawar

Editor

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You cannot copy content of this page
error: Content is protected !!