बांबवडे त २४ व २५ नोव्हेंबर ला ‘ यामाह ‘ चा भव्य लोन व एक्स्चेंज मेळावा : ‘ व्हील्स इन मोशन ‘

बांबवडे : बांबवडे तालुका शाहुवाडी इथं ‘ यामाह ‘ कंपनीच्या दुचाकी गाड्यांचा भव्य लोन व एक्स्चेंज मेळावा ‘ व्हील्स इन मोशन ‘ च्या वतीने २४ व २५ नोव्हेंबर रोजी आयोजित करण्यात आले असल्याचे, मालक अक्षय पाटील यांनी सांगितले.
बांबवडे इथं ‘ व्हील्स इन मोशन ‘ च्या वतीने कोणत्याही दुचाकी गाडीचे एक्स्चेंज या मेळाव्यात करण्यात येणार आहे. व सर्वांना आवडेल अशा ‘ यामाह ‘ गाड्या आपल्याला खरेदी करण्याची संधी मिळणार आहे. तसेच सर्वांची आवडती ‘ यामाह ‘ स्कूटर देखील आता आपल्याला खरेदी करता येणार आहे. तसेच गाडी खरेदी साठी लोन सुविधा देखील उपलब्ध करून दिली जाणार आहे. अशी माहिती मालक अक्षय पाटील यांनी दिली.

Mukund Pawar

Editor

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

You cannot copy content of this page

error: Content is protected !!