जिल्ह्याचे आरोग्य सभापती श्री. हंबीरराव पाटील बापू यांच्यावतीने तमाम जनतेला दिपावलीच्या हार्दिक शुभेच्छा.

बांबवडे : कोल्हापूर जिल्ह्याचे बांधकाम व आरोग्य सभापती तसेच कोरोना योद्धा म्हणून तालुक्यातील पत्रकारांनी गौरवलेले व भेडसगाव नागरी सह.पतसंस्थेचे सर्वेसर्वा श्री. हंबीरराव पाटील बापू यांच्यावतीने तमाम जनतेला हार्दिक शुभेच्छा.


श्री हंबीरराव पाटील हे गेली अनेक वर्षे लोकप्रतिनिधी म्हणून विविध पदांवर कार्यरत होते. सध्या ते आरोग्य सभापती या जनतेच्या जिव्हाळ्याच्या पदावर विराजमान आहेत. आणि त्यांच्या कारकिर्दीला शोभेल असेच कर्तुत्व त्यांनी केले आहे. कोरोना रोखण्यासाठी त्यांनी अनेकविध यशस्वी प्रयत्न केले आहेत. त्याचबरोबर सुपर स्प्रेडर्स तपासणी योजना राबवून कोरोना रोखण्याचा यशस्वी प्रयत्न केला आहे. अशा हंबीरराव बापुंच्यावातीने सर्व आजी-माजी पदाधिकारी ,प्रशासकीय अधिकारी, जिल्ह्यातील,तसेच तालुक्यातील जनतेला हि दीपावली सुख समृद्धी व भरभराटी ची जावो,हीच सदिच्छा.
याचबरोबर भेडसगाव चे सरपंच अमरसिंह पाटील यांच्यावतीने भेडसगाव सहित तालुक्यातील तमाम जनतेला दीपावलीच्या हार्दिक शुभेच्छा.


श्री हंबीरराव पाटील बापू – सभापती- कोल्हापूर जिल्हा परिषद बांधकाम व आरोग्य समिती.

0

Mukund Pawar

Editor

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!